| ప్రదర్శన రకం | IPS-TFT-LCD |
| బ్రాండ్ పేరు | వైజ్విజన్ |
| పరిమాణం | 10.1 అంగుళాలు |
| పిక్సెల్స్ | 1024×600 చుక్కలు |
| దిశను వీక్షించండి | IPS/ఉచితం |
| క్రియాశీల ప్రాంతం (AA) | 222.72×125.28 మిమీ |
| ప్యానెల్ పరిమాణం | 235 ×143 ×3.5 మిమీ |
| రంగుల అమరిక | RGB నిలువు గీత |
| రంగు | 16.7 మిలియన్లు |
| ప్రకాశం | 250 (కనిష్ట)cd/m² |
| ఇంటర్ఫేస్ | సమాంతర 8-బిట్ RGB |
| పిన్ నంబర్ | 15 |
| డ్రైవర్ ఐసి | నిర్ణయించబడలేదు |
| బ్యాక్లైట్ రకం | తెలుపు LED |
| వోల్టేజ్ | 3.0~3.6 V |
| బరువు | నిర్ణయించబడలేదు |
| కార్యాచరణ ఉష్ణోగ్రత | -20 ~ +70 °C |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | -30 ~ +80°C |
B101N535C-27A అనేది 10.1 అంగుళాల TFT-LCD డిస్ప్లే మాడ్యూల్; ఇది 1024×600 పిక్సెల్స్ రిజల్యూషన్తో తయారు చేయబడింది. ఈ డిస్ప్లే ప్యానెల్ 235 ×143 ×3.5 మి.మీ మాడ్యూల్ కొలతలు మరియు 222.72×125.28 మి.మీ AA సైజును కలిగి ఉంది. డిస్ప్లే మోడ్ సాధారణంగా తెలుపు రంగులో ఉంటుంది మరియు ఇంటర్ఫేస్ RGB. ఈ డిస్ప్లేకు 12 నెలల వారంటీ ఉంది మరియు ఇది ఫ్యాక్టరీ సరఫరాగా అందుబాటులో ఉంది. ఈ డిస్ప్లేను కార్ నావిగేషన్ సిస్టమ్స్, పోర్టబుల్ మీడియా ప్లేయర్స్, ఇండస్ట్రియల్ కంట్రోల్ సిస్టమ్స్ మొదలైన వివిధ అప్లికేషన్లలో ఉపయోగించవచ్చు. ఈ TFT మాడ్యూల్ -20℃ నుండి +70℃ వరకు ఉష్ణోగ్రతలలో పనిచేయగలదు; దీని నిల్వ ఉష్ణోగ్రతలు -30℃ నుండి +80℃ వరకు ఉంటాయి.
B101N535C-27A 10.1" TFT LCD డిస్ప్లే CTP (కెపాసిటివ్ టచ్ ప్యానెల్) టెక్నాలజీకి మద్దతు ఇస్తుంది, ఇది రెసిస్టివ్ టచ్ స్క్రీన్లతో పోలిస్తే మరింత సహజమైన మరియు ప్రతిస్పందించే యూజర్ ఇంటర్ఫేస్ను అందిస్తుంది. కెపాసిటివ్ టచ్ స్క్రీన్ టెక్నాలజీ అనేది టచ్ ప్యానెల్ ఉపరితలంపై కెపాసిటెన్స్లో మార్పులను గుర్తించే సూత్రంపై ఆధారపడి ఉంటుంది.
టచ్ ప్యానెల్ అనేది డిస్ప్లే ప్యానెల్ పైన ఉండే ఒక పారదర్శక వాహక పొర మరియు మానవ స్పర్శ వలన కలిగే కెపాసిటెన్స్లోని మార్పులను గ్రహించే ఒక కంట్రోలర్ ICతో కూడి ఉంటుంది. ఇది రెసిస్టివ్ టచ్ స్క్రీన్ల కంటే మరింత కచ్చితమైన మరియు ఖచ్చితమైన ఇన్పుట్ ప్రతిస్పందనను అందిస్తుంది మరియు ఎక్కువ కాలం మన్నికను కలిగి ఉంటుంది.