| ప్రదర్శన రకం | IPS-TFT-LCD |
| బ్రాండ్ పేరు | వైజ్విజన్ |
| పరిమాణం | 2.00 అంగుళాలు |
| పిక్సెల్స్ | 240×320 చుక్కలు |
| దిశను వీక్షించండి | IPS/ఉచితం |
| క్రియాశీల ప్రాంతం(AA) | 30.6×40.82 మిమీ |
| ప్యానెల్ పరిమాణం | 34.6×47.8×2.05 మిమీ |
| రంగుల అమరిక | RGB నిలువు గీత |
| రంగు | 262K |
| ప్రకాశం | 350 (కనిష్ట)cd/m² |
| ఇంటర్ఫేస్ | SPI / MCU/RGB |
| పిన్ నంబర్ | 22 |
| డ్రైవర్ ఐసి | ST7789 |
| బ్యాక్లైట్ రకం | 3 చిప్-వైట్ LED |
| వోల్టేజ్ | 2.4~3.3 వి |
| బరువు | నిర్ణయించబడలేదు |
| కార్యాచరణ ఉష్ణోగ్రత | -20 ~ +70 °C |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | -30 ~ +80°C |
N200-2432KHWIG07-C22 అనేది 240x320 పిక్సెల్స్ రిజల్యూషన్తో కూడిన 2-అంగుళాల IPS TFT-LCD. ఇది SPI, MCU మరియు RGB వంటి వివిధ ఇంటర్ఫేస్లకు మద్దతు ఇస్తుంది, ఏ ప్రాజెక్ట్లోనైనా సజావుగా అనుసంధానం కావడానికి సౌలభ్యాన్ని అందిస్తుంది. ఈ డిస్ప్లే యొక్క 350 cd/m² ప్రకాశం, ప్రకాశవంతమైన కాంతి పరిస్థితులలో కూడా స్పష్టమైన, ప్రకాశవంతమైన దృశ్యాలను అందిస్తుంది. ఈ మానిటర్ సున్నితమైన మరియు సమర్థవంతమైన పనితీరును నిర్ధారించడానికి అధునాతన ST7789 డ్రైవర్ ICని ఉపయోగిస్తుంది.
N200-2432KHWIG07-C22 వైడ్ యాంగిల్ IPS (ఇన్ ప్లేన్ స్విచింగ్) టెక్నాలజీని ఉపయోగిస్తుంది. వీక్షణ పరిధి ఎడమ: 80/కుడి: 80/పైకి: 80/కిందికి: 80 డిగ్రీలు. 1500:1 కాంట్రాస్ట్ రేషియో మరియు 3:4 యాస్పెక్ట్ రేషియో (సాధారణ విలువ). అనలాగ్ కోసం సప్లై వోల్టేజ్ 2.4V నుండి 3.3V వరకు ఉంటుంది (సాధారణ విలువ 2.8V). ఈ IPS ప్యానెల్ విస్తృత వీక్షణ కోణాలు, ప్రకాశవంతమైన రంగులు మరియు సంతృప్త, సహజమైన అధిక-నాణ్యత చిత్రాలను అందిస్తుంది. ఈ TFT-LCD మాడ్యూల్ -20℃ నుండి +70℃ వరకు ఉష్ణోగ్రతల వద్ద పనిచేయగలదు మరియు దీని నిల్వ ఉష్ణోగ్రతలు -30℃ నుండి +80℃ వరకు ఉంటాయి.
న్యూ విజన్ టెక్నాలజీ కో., లిమిటెడ్. ప్రధాన కార్యాలయం షెన్జెన్లో ఉంది మరియు ఇది తన బలమైన ఆర్&డి సామర్థ్యాలతో 15 సంవత్సరాలుగా వినియోగదారులకు సేవలు అందిస్తోంది. ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న వినియోగదారులకు అధిక-నాణ్యత గల డిస్ప్లే మరియు సాంకేతిక సేవలను అందించడానికి మేము కట్టుబడి ఉన్నాము. N200-2432KHWIG07-C22 వంటి మా ఉత్పత్తులు వాటి విశ్వసనీయత, స్థిరత్వం మరియు సామర్థ్యానికి ప్రసిద్ధి చెందాయి.