N286-3796KBWIG01-C24 అనేది ఒక చిన్న-పరిమాణ 2.86-అంగుళాల IPS వైడ్-యాంగిల్ TFT-LCD డిస్ప్లే మాడ్యూల్. ఈ చిన్న-పరిమాణ TFT-LCD ప్యానెల్ 376×960 పిక్సెల్ల రిజల్యూషన్ను కలిగి ఉంది. ఈ డిస్ప్లే మాడ్యూల్లో ST7701S కంట్రోలర్ IC అంతర్నిర్మితంగా ఉంటుంది, ఇది MIPI ఇంటర్ఫేస్కు మద్దతు ఇస్తుంది, 2.4V~3.3V సరఫరా వోల్టేజ్ (VDD) పరిధి, 350 cd/m² (సాధారణ విలువ) మాడ్యూల్ ప్రకాశం మరియు 1200 (సాధారణ విలువ) కాంట్రాస్ట్ను కలిగి ఉంటుంది.
ఈ 2.86 అంగుళాల TFT-LCD డిస్ప్లే మాడ్యూల్ పోర్ట్రెయిట్ మోడ్లో ఉంటుంది మరియు ఈ ప్యానెల్ వైడ్ యాంగిల్ IPS (ఇన్ ప్లేన్ స్విచింగ్) టెక్నాలజీని ఉపయోగిస్తుంది. వీక్షణ పరిధి ఎడమ: 80/కుడి: 80/పైకి: 80/కిందికి: 80 డిగ్రీలు. ఈ ప్యానెల్ విస్తృత శ్రేణి దృక్కోణాలను, ప్రకాశవంతమైన రంగులను మరియు సంతృప్త స్వభావంతో కూడిన అధిక-నాణ్యత చిత్రాలను కలిగి ఉంటుంది. ఇది ధరించగలిగే పరికరాలు (వేరబుల్ డివైసెస్), చేతిలో పట్టుకునే పరికరాలు (హ్యాండ్హెల్డ్ డివైసెస్), భద్రతా పర్యవేక్షణ వ్యవస్థ (సెక్యూరిటీ మానిటరింగ్ సిస్టమ్) వంటి అప్లికేషన్లకు చాలా అనుకూలంగా ఉంటుంది. ఈ మాడ్యూల్ యొక్క ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత -20 ℃ నుండి 70 ℃ వరకు మరియు నిల్వ ఉష్ణోగ్రత -30 ℃ నుండి 80 ℃ వరకు ఉంటుంది.
| ప్రదర్శన రకం | IPS-TFT-LCD |
| Bయాదృచ్ఛిక పేరు | Wఐఎస్ఈవిజన్ |
| Sపరిమాణం | 2.86అంగుళం |
| పిక్సెల్స్ | 376×960 చుక్కలు |
| దిశను వీక్షించండి | IPS/ఉచితం |
| క్రియాశీల ప్రాంతం (ఎ.A) | 26.51×67.68 మిమీ |
| ప్యానెల్ పరిమాణం | 31.2×76.6×2.13 మిమీ |
| రంగుల అమరిక | RGB నిలువు గీత |
| రంగు | 262K |
| ప్రకాశం | 320 (కనిష్ట)cd/m² |
| ఇంటర్ఫేస్ | MIPI |
| పిన్ నంబర్ | 24 |
| డ్రైవర్ ఐసి | ST7701S |
| బ్యాక్లైట్ రకం | 4 చిప్-వైట్ LED |
| వోల్టేజ్ | 2.4~3.3 వి |
| బరువు | 1.2 |
| కార్యాచరణ ఉష్ణోగ్రత | -20 ~ +70 °C |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | -30 ~ +80°C |
విస్తృత శ్రేణి డిస్ప్లే: మోనోక్రోమ్ OLED, TFT, CTP సహా;
డిస్ప్లే పరిష్కారాలు: తయారీ టూలింగ్, అనుకూలీకరించిన FPC, బ్యాక్లైట్ మరియు పరిమాణంతో సహా; సాంకేతిక మద్దతు మరియు డిజైన్-ఇన్
తుది అనువర్తనాల గురించి లోతైన మరియు సమగ్రమైన అవగాహన;
వివిధ డిస్ప్లే రకాల ధర మరియు పనితీరు ప్రయోజన విశ్లేషణ;
అత్యంత అనువైన డిస్ప్లే టెక్నాలజీని నిర్ణయించడానికి వినియోగదారులకు వివరణ మరియు సహకారం;
ప్రక్రియ సాంకేతికతలు, ఉత్పత్తి నాణ్యత, ఖర్చు ఆదా, డెలివరీ షెడ్యూల్ మొదలైన వాటిలో నిరంతర మెరుగుదలలపై పనిచేయడం.
ప్ర: 1. నేను నమూనా ఆర్డర్ పొందవచ్చా?
A: అవును, నాణ్యతను పరీక్షించడానికి మరియు తనిఖీ చేయడానికి మేము నమూనా ఆర్డర్ను స్వాగతిస్తాము.
ప్ర: 2. నమూనా కోసం లీడ్ టైమ్ ఎంత?
ప్రస్తుత నమూనాకు 1-3 రోజులు, అనుకూలీకరించిన నమూనాకు 15-20 రోజులు పడుతుంది.
ప్ర: 3. మీకు ఏమైనా కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం (MOQ) పరిమితి ఉందా?
A: మా కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం (MOQ) 1 ముక్క.
ప్రశ్న: 4. వారంటీ ఎంత కాలం ఉంటుంది?
జ: 12 నెలలు.
ప్ర: 5. మీరు నమూనాలను పంపడానికి తరచుగా ఏ ఎక్స్ప్రెస్ను ఉపయోగిస్తారు?
A: మేము సాధారణంగా నమూనాలను DHL, UPS, FedEx లేదా SF ద్వారా పంపుతాము. అవి చేరడానికి సాధారణంగా 5-7 రోజులు పడుతుంది.
ప్ర: 6. మీరు ఆమోదించే చెల్లింపు గడువు ఏమిటి?
A: మా సాధారణ చెల్లింపు పద్ధతి T/T. ఇతర పద్ధతుల గురించి చర్చించుకోవచ్చు.