| ప్రదర్శన రకం | IPS-TFT-LCD |
| బ్రాండ్ పేరు | వైజ్విజన్ |
| పరిమాణం | 4.96 అంగుళాలు |
| పిక్సెల్స్ | 720×1280 చుక్కలు |
| దిశను వీక్షించండి | IPS/ఉచితం |
| క్రియాశీల ప్రాంతం (AA) | 61.78×109.82 మిమీ |
| ప్యానెల్ పరిమాణం | 66.40×120.05×1.67 మిమీ |
| రంగుల అమరిక | RGB నిలువు గీత |
| రంగు | 262K |
| ప్రకాశం | నిర్ణయించబడలేదు |
| ఇంటర్ఫేస్ | MIPI |
| పిన్ నంబర్ | 15 |
| డ్రైవర్ ఐసి | ILL9881C |
| బ్యాక్లైట్ రకం | 12 చిప్-వైట్ LED |
| వోల్టేజ్ | 3.0~3.6 V |
| బరువు | నిర్ణయించబడలేదు |
| కార్యాచరణ ఉష్ణోగ్రత | -20 ~ +70 °C |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | -30 ~ +80°C |
TFT50B030-B0 అనేది 4.96-అంగుళాల IPS TFT-LCD డిస్ప్లే మాడ్యూల్; ఇది 720×1280 పిక్సెల్స్ రిజల్యూషన్తో తయారు చేయబడింది. ఈ MIPI LCD డిస్ప్లే ప్యానెల్ 66.40×120.05×1.67 mm మాడ్యూల్ కొలతలు మరియు 61.78×109.82 mm AA సైజును కలిగి ఉంది.
ఈ మాడ్యూల్ MIPI DSI సీరియల్ ఇంటర్ఫేస్కు (2 లేన్లు) మద్దతు ఇస్తుంది, దీనిలో IPS ప్యానెల్ ఉంటుంది, దీనికి ఎడమ:80 / కుడి:80/ పైకి:80 / క్రిందికి:80 డిగ్రీల (సాధారణ) విస్తృత వీక్షణ కోణం, 1000 కాంట్రాస్ట్ రేషియో (సాధారణ విలువ), యాంటీ-గ్లేర్ సర్ఫేస్ ప్యానెల్ వంటి ప్రయోజనాలు ఉన్నాయి.
ఈ 4.96-అంగుళాల MIPI LCD డిస్ప్లే పోర్ట్రెయిట్ మోడ్లో ఉంటుంది; దీని మాడ్యూల్లో ఇంటిగ్రేటెడ్ డ్రైవర్ IC ILL9881C, మరియు ఇంటర్ఫేస్ సప్లై వోల్టేజ్ పరిధి 3.0V నుండి 3.6V వరకు ఉంటుంది.
ఈ ప్యానెల్ విస్తృత శ్రేణి దృక్కోణాలు, ప్రకాశవంతమైన రంగులు మరియు సంతృప్త స్వభావంతో కూడిన అధిక-నాణ్యత చిత్రాలను కలిగి ఉంది. ఇది చిన్న పారిశ్రామిక పరికరాలు, భద్రతా పర్యవేక్షణ వ్యవస్థలు, హ్యాండ్హెల్డ్ పరికరాలు, డ్రైవింగ్ రికార్డర్లు మరియు ఇతర ఉత్పత్తి అనువర్తనాలకు చాలా అనుకూలంగా ఉంటుంది. ఈ TFT మాడ్యూల్ -20℃ నుండి +70℃ వరకు ఉష్ణోగ్రతల వద్ద పనిచేయగలదు; దీని నిల్వ ఉష్ణోగ్రతలు -30℃ నుండి +80℃ వరకు ఉంటాయి.
వివిధ పరిశ్రమల అవసరాలను తీర్చే అత్యుత్తమ పనితీరు గల డిస్ప్లేలను అందించడం యొక్క ప్రాముఖ్యతను మేము అర్థం చేసుకున్నాము. నాణ్యత మరియు విశ్వసనీయత పట్ల మా నిబద్ధత ద్వారా, మేము ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న మా వినియోగదారుల మధ్య అద్భుతమైన కీర్తిని సంపాదించుకున్నాము.
విజువల్ డిస్ప్లే టెక్నాలజీకి కొత్త ప్రమాణాలను నెలకొల్పే ఒక అద్భుతమైన ఉత్పత్తి అయిన, విప్లవాత్మకమైన 5.0-అంగుళాల మధ్యస్థ-పరిమాణ 720x1280 డాట్ TFT LCD డిస్ప్లే మాడ్యూల్ స్క్రీన్ను పరిచయం చేస్తున్నాము. ఈ అత్యాధునిక డిస్ప్లే మాడ్యూల్, ఉజ్వలమైన రంగులు, స్పష్టమైన చిత్రాలు మరియు ఉన్నతమైన వీక్షణ అనుభవాన్ని అందించడానికి కచ్చితత్వం మరియు వినూత్న ఇంజనీరింగ్ను కలిగి ఉంది.
ఈ TFT LCD డిస్ప్లే మాడ్యూల్ 5.0 అంగుళాల స్క్రీన్ సైజును కలిగి ఉంది, ఇది లీనమయ్యే మల్టీమీడియా అనుభవం కోసం విశాలమైన స్థలాన్ని అందిస్తుంది, ఇది గేమింగ్, వీడియోలు చూడటం లేదా చిత్రాలను బ్రౌజ్ చేయడానికి సరైనది. 720x1280 డాట్స్ యొక్క HD రిజల్యూషన్ ప్రతి వివరమూ అద్భుతమైన స్పష్టతతో చిత్రీకరించబడేలా చేస్తుంది, చిత్రాలకు జీవం పోసి మీ మొత్తం దృశ్య అనుభవాన్ని మెరుగుపరుస్తుంది.
ఈ డిస్ప్లే మాడ్యూల్లో ఉపయోగించిన TFT (థిన్ ఫిల్మ్ ట్రాన్సిస్టర్) టెక్నాలజీ వేగవంతమైన రెస్పాన్స్ టైమ్, అద్భుతమైన వీక్షణ కోణాలు మరియు తగ్గిన విద్యుత్ వినియోగాన్ని నిర్ధారిస్తుంది. దీనివల్ల మీరు బ్యాటరీ లైఫ్కు ఎలాంటి ఇబ్బంది కలగకుండా, నిరంతరాయమైన గ్రాఫిక్స్ మరియు సున్నితమైన ట్రాన్సిషన్స్ను ఆస్వాదించవచ్చు. ఉన్నతమైన రంగుల పునరుత్పత్తి విస్తృత శ్రేణి రంగులను ఖచ్చితంగా చిత్రీకరిస్తుంది, తద్వారా మీరు స్పష్టమైన దృశ్యాలను అవి ఉండాల్సిన విధంగానే అనుభవించడానికి వీలు కల్పిస్తుంది.
5.0-అంగుళాల మధ్యస్థ-పరిమాణ TFT LCD డిస్ప్లే మాడ్యూల్ స్క్రీన్ అధునాతన టచ్ స్క్రీన్ టెక్నాలజీని కూడా ఉపయోగిస్తుంది, ఇది మీరు మీ పరికరంతో ఇంటరాక్ట్ అయ్యే విధానాన్ని పూర్తిగా మారుస్తుంది. దీని ప్రతిస్పందించే మరియు సహజమైన టచ్ సామర్థ్యాలతో, మీరు మెనూలను సులభంగా నావిగేట్ చేయవచ్చు, స్క్రీన్ల మధ్య స్వైప్ చేయవచ్చు మరియు మరింత ఇంటరాక్టివ్ యూజర్ అనుభవాన్ని ఆస్వాదించవచ్చు.
మన్నిక మరియు విశ్వసనీయత ఈ డిస్ప్లే మాడ్యూల్ యొక్క ముఖ్య లక్షణాలు. దీని పటిష్టమైన నిర్మాణం మరియు అధిక-నాణ్యత గల పదార్థాలు దీర్ఘకాలిక పనితీరును అందిస్తాయి, అందువల్ల ఇది స్మార్ట్ఫోన్లు, టాబ్లెట్లు, GPS సిస్టమ్లు, పోర్టబుల్ గేమింగ్ పరికరాలు మరియు మరెన్నో రకాల అప్లికేషన్లకు అనువైనది. ఈ మాడ్యూల్ను వివిధ రకాల పరికరాలలో ఇన్స్టాల్ చేయడం మరియు ఇంటిగ్రేట్ చేయడం కూడా సులభం, ఇది తయారీదారులకు ఎలాంటి చింత లేని పరిష్కారాన్ని అందిస్తుంది.
5.0-అంగుళాల మధ్యస్థ పరిమాణంలోని 720x1280 డాట్ TFT LCD డిస్ప్లే మాడ్యూల్ స్క్రీన్తో విజువల్ డిస్ప్లే టెక్నాలజీ యొక్క భవిష్యత్తును అనుభవించండి. ఉజ్వలమైన రంగులు, స్పష్టమైన చిత్రాలు మరియు ఆకర్షణీయమైన విజువల్స్ ప్రపంచంలో లీనమవ్వండి. ఈ గొప్ప ఉత్పత్తితో మీ పరికరాన్ని అప్గ్రేడ్ చేసుకోండి మరియు అంతులేని అవకాశాలను ఆవిష్కరించండి.