| ప్రదర్శన రకం | IPS-TFT-LCD |
| బ్రాండ్ పేరు | వైజ్విజన్ |
| పరిమాణం | 4.30 అంగుళాలు |
| పిక్సెల్స్ | 480×272 చుక్కలు |
| దిశను వీక్షించండి | IPS/ఉచితం |
| క్రియాశీల ప్రాంతం (AA) | 95.04×53.86 మిమీ |
| ప్యానెల్ పరిమాణం | 67.30×105.6×3.0 మిమీ |
| రంగుల అమరిక | RGB నిలువు గీత |
| రంగు | 262K |
| ప్రకాశం | 300 cd/m² |
| ఇంటర్ఫేస్ | ఆర్జిబి |
| పిన్ నంబర్ | 15 |
| డ్రైవర్ ఐసి | NV3047 |
| బ్యాక్లైట్ రకం | 7 చిప్-వైట్ LED |
| వోల్టేజ్ | 3.0~3.6 V |
| బరువు | నిర్ణయించబడలేదు |
| కార్యాచరణ ఉష్ణోగ్రత | -20 ~ +70 °C |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | -30 ~ +80°C |
043B113C-07A అనేది 4.3 అంగుళాల IPS TFT-LCD LCD డిస్ప్లే మాడ్యూల్, ఇది 480x272 ఫుల్ కలర్ స్క్రీన్ రిజల్యూషన్, అంతర్నిర్మిత NV3047 డ్రైవర్ IC మరియు RGB 24bit ఇంటర్ఫేస్ సపోర్ట్ను కలిగి ఉంటుంది.
ఈ IPS TFT మాడ్యూల్ 300 cd/m² ప్రకాశం (సాధారణ విలువ), 16:9 స్క్రీన్ యాస్పెక్ట్ రేషియో, 1000 కాంట్రాస్ట్ (సాధారణ విలువ) మరియు నిగనిగలాడే గ్లాస్ను కలిగి ఉంది.
043B113C-07A అత్యంత విస్తృత వీక్షణ కోణంతో IPS (ఇన్ ప్లేన్ స్విచింగ్) ప్యానెల్ టెక్నాలజీని అవలంబిస్తుంది, దీని వీక్షణ పరిధి ఎడమ: 85/కుడి: 85/పైన: 85/క్రింద: 85 డిగ్రీలు.
IPS ప్యానెల్ విశాలమైన వీక్షణ కోణాన్ని, ప్రకాశవంతమైన రంగులను మరియు సంతృప్తమైన, సహజమైన అధిక-నాణ్యత చిత్రాలను అందిస్తుంది.
మాడ్యూల్ యొక్క పని ఉష్ణోగ్రత -20 ℃ నుండి +70 ℃ వరకు మరియు నిల్వ ఉష్ణోగ్రత -30 ℃ నుండి +80 ℃ వరకు ఉంటుంది.