| ప్రదర్శన రకం | IPS-TFT-LCD |
| బ్రాండ్ పేరు | వైజ్విజన్ |
| పరిమాణం | 7.0 అంగుళాలు |
| పిక్సెల్స్ | 800×480 చుక్కలు |
| దిశను వీక్షించండి | IPS/ఉచితం |
| క్రియాశీల ప్రాంతం (AA) | 153.84×85.632 మిమీ |
| ప్యానెల్ పరిమాణం | 164.90×100×3.5 మిమీ |
| రంగుల అమరిక | RGB నిలువు గీత |
| రంగు | 16.7 మిలియన్లు |
| ప్రకాశం | 350 (కనిష్ట)cd/m² |
| ఇంటర్ఫేస్ | సమాంతర 8-బిట్ RGB |
| పిన్ నంబర్ | 15 |
| డ్రైవర్ ఐసి | 1*EK9716BD4 1*EK73002AB2 |
| బ్యాక్లైట్ రకం | 27 చిప్-వైట్ LED |
| వోల్టేజ్ | 3.0~3.6 V |
| బరువు | నిర్ణయించబడలేదు |
| కార్యాచరణ ఉష్ణోగ్రత | -20 ~ +70 °C |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | -30 ~ +80°C |
B070TN333C-27A అనేది 800 × 480 పిక్సెల్ల రిజల్యూషన్తో కూడిన 7-అంగుళాల TFT-LCD డిస్ప్లే మాడ్యూల్. ఈ ప్యానెల్ 164.90 × 100 × 3.5 mm కాంపాక్ట్ మాడ్యూల్ పరిమాణాన్ని మరియు 153.84 × 85.632 mm యాక్టివ్ ఏరియా (AA) పరిమాణాన్ని కలిగి ఉంది. ఇది RGB ఇంటర్ఫేస్తో నార్మల్లీ వైట్ మోడ్లో పనిచేస్తుంది మరియు 12 నెలల వారంటీతో వస్తుంది, ఇది ఫ్యాక్టరీ-డైరెక్ట్ సప్లైగా అందుబాటులో ఉంది.