| ప్రదర్శన రకం | IPS-TFT-LCD |
| బ్రాండ్ పేరు | వైజ్విజన్ |
| పరిమాణం | 2.79 అంగుళాలు |
| పిక్సెల్స్ | 142x428 చుక్కలు |
| దిశను వీక్షించండి | SPI/ఉచితం |
| క్రియాశీల ప్రాంతం(AA) | 21.28 x 64.14 |
| ప్యానెల్ పరిమాణం | 24.38 x 69.43 x 2.15 |
| రంగుల అమరిక | RGB నిలువు గీత |
| రంగు | 262K |
| ప్రకాశం | 350 |
| ఇంటర్ఫేస్ | SPI/MCU |
| పిన్ నంబర్ | 10 |
| డ్రైవర్ ఐసి | NV3007 |
| బ్యాక్లైట్ రకం | |
| వోల్టేజ్ | -0.3~4.6 వి |
| బరువు | నిర్ణయించబడలేదు |
| కార్యాచరణ ఉష్ణోగ్రత | -20 ~ +85 °C |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | -40~ +90°C |
N279-1428KIWIG01-C10 అనేది 142x428 పిక్సెల్స్ రిజల్యూషన్తో కూడిన 2.79-అంగుళాల IPS TFT-LCD. ఇది SPI, MCU మరియు RGB వంటి వివిధ ఇంటర్ఫేస్లకు మద్దతు ఇస్తుంది, ఏ ప్రాజెక్ట్లోనైనా సజావుగా అనుసంధానం కావడానికి సౌలభ్యాన్ని అందిస్తుంది. ఈ డిస్ప్లే యొక్క 350 cd/m² ప్రకాశం, ప్రకాశవంతమైన కాంతి పరిస్థితులలో కూడా స్పష్టమైన, ప్రకాశవంతమైన దృశ్యాలను అందిస్తుంది. ఈ మానిటర్ సున్నితమైన మరియు సమర్థవంతమైన పనితీరును నిర్ధారించడానికి అధునాతన NV3007 డ్రైవర్ ICని ఉపయోగిస్తుంది.
N279-1428KIWIG01-C10 వైడ్ యాంగిల్ IPS (ఇన్ ప్లేన్ స్విచింగ్) టెక్నాలజీని ఉపయోగిస్తుంది. వీక్షణ పరిధి ఎడమ: 85/కుడి: 85/పైకి: 85/కిందికి: 85 డిగ్రీలు. 1300:1 కాంట్రాస్ట్ రేషియో మరియు 3:4 యాస్పెక్ట్ రేషియో (సాధారణ విలువ). అనలాగ్ కోసం సప్లై వోల్టేజ్ 1.65V నుండి 3.3V వరకు ఉంటుంది (సాధారణ విలువ 2.8V). ఈ IPS ప్యానెల్ విస్తృత వీక్షణ కోణాలు, ప్రకాశవంతమైన రంగులు మరియు సంతృప్త, సహజమైన అధిక-నాణ్యత చిత్రాలను అందిస్తుంది. ఈ TFT-LCD మాడ్యూల్ -40℃ నుండి +85℃ వరకు ఉష్ణోగ్రతల వద్ద పనిచేయగలదు మరియు దీని నిల్వ ఉష్ణోగ్రతలు -40℃ నుండి +85℃ వరకు ఉంటాయి.
విస్తృత శ్రేణి డిస్ప్లే: మోనోక్రోమ్ OLED, TFT, CTP సహా;
డిస్ప్లే పరిష్కారాలు: తయారీ టూలింగ్, అనుకూలీకరించిన FPC, బ్యాక్లైట్ మరియు పరిమాణంతో సహా; సాంకేతిక మద్దతు మరియు డిజైన్-ఇన్
ప్ర: 1. నేను నమూనా ఆర్డర్ పొందవచ్చా?
A: అవును, నాణ్యతను పరీక్షించడానికి మరియు తనిఖీ చేయడానికి మేము నమూనా ఆర్డర్ను స్వాగతిస్తాము.
ప్ర: 2. నమూనా కోసం లీడ్ టైమ్ ఎంత?
ప్రస్తుత నమూనాకు 1-3 రోజులు, అనుకూలీకరించిన నమూనాకు 15-20 రోజులు పడుతుంది.
ప్ర: 3. మీకు ఏమైనా కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం (MOQ) పరిమితి ఉందా?
A: మా కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం (MOQ) 1 ముక్క.
ప్రశ్న: 4. వారంటీ ఎంత కాలం ఉంటుంది?
జ: 12 నెలలు.
ప్ర: 5. మీరు నమూనాలను పంపడానికి తరచుగా ఏ ఎక్స్ప్రెస్ను ఉపయోగిస్తారు?
A: మేము సాధారణంగా నమూనాలను DHL, UPS, FedEx లేదా SF ద్వారా పంపుతాము. అవి చేరడానికి సాధారణంగా 5-7 రోజులు పడుతుంది.
ప్ర: 6. మీరు ఆమోదించే చెల్లింపు గడువు ఏమిటి?
A: మా సాధారణ చెల్లింపు పద్ధతి T/T. ఇతర పద్ధతుల గురించి చర్చించుకోవచ్చు.