| ప్రదర్శన రకం | IPS-TFT-LCD |
| బ్రాండ్ పేరు | వైజ్విజన్ |
| పరిమాణం | 3.95 అంగుళాలు |
| పిక్సెల్స్ | 480×480 చుక్కలు |
| దిశను వీక్షించండి | IPS/ఉచితం |
| క్రియాశీల ప్రాంతం (AA) | 36.72×48.96 మిమీ |
| ప్యానెల్ పరిమాణం | 40.44×57×2 మిమీ |
| రంగుల అమరిక | RGB నిలువు గీత |
| రంగు | 262K |
| ప్రకాశం | 350 (కనిష్ట)cd/m² |
| ఇంటర్ఫేస్ | SPI / MCU/RGB |
| పిన్ నంబర్ | 15 |
| డ్రైవర్ ఐసి | ST7701S |
| బ్యాక్లైట్ రకం | 8 చిప్-వైట్ LED |
| వోల్టేజ్ | 2.5~3.3 వి |
| బరువు | 1.2 గ్రా |
| కార్యాచరణ ఉష్ణోగ్రత | -20 ~ +70 °C |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | -30 ~ +80°C |
TFT040B039 అనేది 480 x 480 పిక్సెల్లతో కూడిన 3.95-అంగుళాల చతురస్రాకార IPS TFT-LCD మాడ్యూల్.
ఈ మాడ్యూల్ RGB ఇంటర్ఫేస్కు మద్దతు ఇస్తుంది మరియు IPS ప్యానెల్ను కలిగి ఉంటుంది, దీనికి ఎడమ: 80/కుడి: 80/పైన: 80/క్రింద: 80 డిగ్రీల (సాధారణ విలువ) విస్తృత వీక్షణ కోణం, 1000:1 (సాధారణ విలువ) కాంట్రాస్ట్, 350 cd/m² (సాధారణ విలువ) ప్రకాశం, ప్రకాశవంతమైన గ్లాస్ ప్యానెల్ మరియు 1:1 యాస్పెక్ట్ రేషియో ఉన్నాయి.
TFT040B039 మాడ్యూల్లో ST7701S కంట్రోలర్ IC అంతర్నిర్మితంగా ఉంటుంది మరియు ఇంటర్ఫేస్ విద్యుత్ సరఫరా వోల్టేజ్ పరిధి 2.5V~3.3V, దీని సాధారణ విలువ 2.8V.
TFT040B039 మోడల్ యొక్క పని ఉష్ణోగ్రత పరిధి -20 ℃ నుండి +70 ℃ వరకు; నిల్వ ఉష్ణోగ్రత పరిధి -30 ℃~+80 ℃.
ఇది వైద్య పరికరాలు, చేతితో పట్టుకునే పరికరాలు, భద్రతా పర్యవేక్షణ వ్యవస్థ వంటి అనువర్తనాలకు చాలా అనుకూలంగా ఉంటుంది.