| ప్రదర్శన రకం | IPS-TFT-LCD |
| బ్రాండ్ పేరు | వైజ్విజన్ |
| పరిమాణం | 3.36 అంగుళాలు |
| పిక్సెల్స్ | 240×320 చుక్కలు |
| దిశను వీక్షించండి | IPS/ఉచితం |
| క్రియాశీల ప్రాంతం (AA) | 51.27×68.36 మిమీ |
| ప్యానెల్ పరిమాణం | 54.5×83×2.2 మిమీ |
| రంగుల అమరిక | RGB నిలువు గీత |
| రంగు | 262K |
| ప్రకాశం | 250 (కనిష్ట)cd/m² |
| ఇంటర్ఫేస్ | MCU8BIT |
| పిన్ నంబర్ | 15 |
| డ్రైవర్ ఐసి | ILI9340X |
| బ్యాక్లైట్ రకం | 6 చిప్-వైట్ LED |
| వోల్టేజ్ | 2.7~3.3 వి |
| బరువు | నిర్ణయించబడలేదు |
| కార్యాచరణ ఉష్ణోగ్రత | -20 ~ +70 °C |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | -30 ~ +80°C |
TFT035Y048-A0 అనేది ఒక చిన్న-పరిమాణ 3.36-అంగుళాల IPS వైడ్-యాంగిల్ TFT-LCD డిస్ప్లే మాడ్యూల్.
ఈ చిన్న సైజు TFT-LCD ప్యానెల్ 240×320 పిక్సెల్ల రిజల్యూషన్ను కలిగి ఉంది, ఈ డిస్ప్లే మాడ్యూల్లో ILI9340X కంట్రోలర్ IC అంతర్నిర్మితంగా ఉంటుంది, ఇది MCU 8-బిట్ లేదా SPI ఇంటర్ఫేస్కు మద్దతు ఇస్తుంది, 2.7V~3.3V సరఫరా వోల్టేజ్ (VDD) పరిధి, 250 cd/m² (సాధారణ విలువ) మాడ్యూల్ ప్రకాశం మరియు 1200 (సాధారణ విలువ) కాంట్రాస్ట్ను కలిగి ఉంటుంది.
ఈ 3.36 అంగుళాల TFT-LCD డిస్ప్లే మాడ్యూల్ పోర్ట్రెయిట్ మోడ్లో ఉంటుంది మరియు ఈ ప్యానెల్ వైడ్ యాంగిల్ IPS (ఇన్ ప్లేన్ స్విచింగ్) టెక్నాలజీని ఉపయోగిస్తుంది. వీక్షణా పరిధి ఎడమ: 80/కుడి: 80/పైకి: 80/కిందికి: 80 డిగ్రీలు.
ఈ ప్యానెల్లో విస్తృత శ్రేణి దృక్కోణాలు, ప్రకాశవంతమైన రంగులు మరియు సంతృప్త స్వభావంతో కూడిన అధిక నాణ్యత గల చిత్రాలు ఉన్నాయి.
ఇది వైద్య పరికరాలు, చేతితో పట్టుకునే పరికరాలు, భద్రతా పర్యవేక్షణ వ్యవస్థ వంటి అనువర్తనాలకు చాలా అనుకూలంగా ఉంటుంది.
ఈ మాడ్యూల్ యొక్క నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత -20 ℃ నుండి 70 ℃ వరకు మరియు నిల్వ ఉష్ణోగ్రత -30 ℃ నుండి 80 ℃ వరకు ఉంటుంది.
అద్భుతమైన మరియు అత్యంత అధునాతనమైన 3.36" చిన్న సైజు 240 RGB×320 డాట్స్ TFT LCD డిస్ప్లే మాడ్యూల్ స్క్రీన్ను పరిచయం చేస్తున్నాము! ఈ అత్యాధునిక డిస్ప్లే మాడ్యూల్, వివిధ ఎలక్ట్రానిక్ పరికరాల ప్రదర్శన అనుభవాలలో విప్లవాత్మక మార్పులు తీసుకురావడానికి రూపొందించబడింది. దీని కాంపాక్ట్ సైజు మరియు అసాధారణమైన పనితీరుతో, ఇది మీ ఉత్పత్తుల విజువల్ అవుట్పుట్ను మెరుగుపరచడానికి అనంతమైన అవకాశాలను అందిస్తుంది.
అధిక రిజల్యూషన్ గల 240 RGB×320 డాట్స్ డిస్ప్లేతో, ఈ TFT LCD మాడ్యూల్ అద్భుతంగా ప్రకాశవంతమైన మరియు స్పష్టమైన చిత్రాలను అందిస్తుంది. మీరు మొబైల్ ఫోన్, స్మార్ట్వాచ్, ఎంబెడెడ్ సిస్టమ్ లేదా మరేదైనా పోర్టబుల్ పరికరాన్ని డిజైన్ చేస్తున్నా, ఈ స్క్రీన్ అసాధారణమైన దృశ్య స్పష్టతను మరియు వివరాల ప్రదర్శనను అందిస్తుంది. దీని చిన్న పరిమాణం దీనిని చేతిలో పట్టుకునే పరికరాలకు ఆదర్శంగా చేస్తుంది, కాంపాక్ట్ రూపాన్ని కొనసాగిస్తూనే సౌకర్యవంతమైన మరియు వినియోగదారు-స్నేహపూర్వక అనుభవాన్ని అందిస్తుంది.
3.36" TFT LCD డిస్ప్లే మాడ్యూల్ విశాలమైన వీక్షణ కోణాన్ని కలిగి ఉంది, దీనివల్ల వినియోగదారులు నాణ్యతలో ఎలాంటి నష్టం లేకుండా వివిధ కోణాల నుండి స్క్రీన్ కంటెంట్ను చూడవచ్చు. ఇది మీ ఉత్పత్తి ఒక లీనమయ్యే మరియు ఆకర్షణీయమైన దృశ్య అనుభవాన్ని అందించి, మొత్తం వినియోగదారు సంతృప్తిని పెంచుతుందని నిర్ధారిస్తుంది. ఈ మాడ్యూల్లో అధునాతన బ్యాక్లైటింగ్ సిస్టమ్ కూడా పొందుపరచబడింది, ఇది వివిధ లైటింగ్ పరిస్థితులలో స్థిరమైన మరియు ఆప్టిమైజ్ చేయబడిన ప్రకాశం స్థాయిలను నిర్ధారిస్తుంది.
ఈ TFT LCD డిస్ప్లే మాడ్యూల్ మీ ఉత్పత్తి రూపకల్పనలో సులభమైన అనుసంధానాన్ని అందిస్తుంది. ఇది వినియోగదారునికి అనుకూలమైన ఇంటర్ఫేస్ను కలిగి ఉంటుంది, ఇది మీ పరికరం యొక్క మెయిన్బోర్డ్తో సజావుగా కనెక్ట్ అవ్వడానికి మరియు అభివృద్ధి సమయాన్ని తగ్గించడానికి వీలు కల్పిస్తుంది. అదనంగా, ఇది వివిధ ఇన్పుట్ ఫార్మాట్లకు మద్దతు ఇస్తుంది, తద్వారా విభిన్న పరికరాలు మరియు అప్లికేషన్లలో అనుకూలత మరియు బహుముఖ ప్రజ్ఞను అందిస్తుంది.
అంతేకాకుండా, ఈ డిస్ప్లే మాడ్యూల్ రోజువారీ వాడకంలోని కఠిన పరిస్థితులను తట్టుకునేలా నిర్మించబడింది. దీని మన్నికైన నిర్మాణం గీతలు, దెబ్బలు మరియు ఇతర బాహ్య కారకాల నుండి నిరోధకతను అందించి, సుదీర్ఘ జీవితకాలాన్ని మరియు నమ్మకమైన పనితీరుకు హామీ ఇస్తుంది.
ముగింపుగా, 3.36" చిన్న పరిమాణంలో ఉండే 240 RGB×320 డాట్స్ TFT LCD డిస్ప్లే మాడ్యూల్ స్క్రీన్ ఎలక్ట్రానిక్ డిస్ప్లేల ప్రపంచంలో ఒక విప్లవాత్మక మార్పును తెస్తుంది. దీని అసాధారణమైన రిజల్యూషన్, విశాలమైన వీక్షణ కోణం మరియు కాంపాక్ట్ డిజైన్ దీనిని వివిధ పరికరాలు మరియు అప్లికేషన్లకు ఒక ఆదర్శవంతమైన ఎంపికగా చేస్తాయి. ఈ అద్భుతమైన డిస్ప్లే మాడ్యూల్తో మీ ఉత్పత్తులను తదుపరి స్థాయికి తీసుకువెళ్లి, మీ వినియోగదారులకు సాటిలేని దృశ్య అనుభవాన్ని అందించండి.